✨ Mitsubishi Electric MSY/MUY-JY25VF là dòng máy lạnh Inverter 1 HP (~9000 BTU), phù hợp cho không gian dưới 15 m² như phòng ngủ, phòng làm việc nhỏ.
Sản phẩm nổi bật với công nghệ PAM Inverter giúp tiết kiệm điện hiệu quả, vận hành êm ái và duy trì nhiệt độ ổn định 🌿❄️
Bên cạnh đó, máy được trang bị chế độ làm lạnh nhanh giúp đạt nhiệt độ mong muốn trong thời gian ngắn. Thiết kế luồng gió rộng & xa giúp phân bổ hơi lạnh đều khắp phòng.
Đặc biệt, lớp phủ chống bám bẩn trên dàn lạnh giúp hạn chế bụi bẩn, vi khuẩn, tăng độ bền và đảm bảo chất lượng không khí trong lành.
⚡ PAM Inverter tiết kiệm điện
❄️ Làm lạnh nhanh hiệu quả
🌬️ Luồng gió rộng, thổi xa
🔇 Hoạt động siêu êm
🛡️ Chống bám bẩn, tăng độ bền
🌱 Gas R32 thân thiện môi trường
💧 Khử ẩm nhẹ, tạo không gian dễ chịu
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model dàn lạnh | MSY-JY25VF |
| Model dàn nóng | MUY-JY25VF |
| Loại máy | 1 chiều (làm lạnh) |
| Công suất làm lạnh | ~9000 BTU (1 HP) |
| Diện tích phù hợp | < 15 m² |
| Công nghệ tiết kiệm điện | PAM Inverter |
| Môi chất lạnh | R32 |
| Nguồn điện | 220–240V / 50Hz |
| Độ ồn dàn lạnh | ~21 – 42 dB |
| Kích thước dàn lạnh | ~799 × 290 × 232 mm |
| Kích thước dàn nóng | ~699 × 538 × 249 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | ≈ 9 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | ≈ 23 kg |