✨ Korihome WPK-938 là dòng máy lọc nước RO tích hợp nóng lạnh cao cấp, thiết kế dạng cây đứng sang trọng, phù hợp cho gia đình, văn phòng hoặc cửa hàng.
Sản phẩm sử dụng công nghệ lọc RO hiện đại, giúp loại bỏ tạp chất, vi khuẩn, mang lại nguồn nước sạch tinh khiết 💧
Đặc biệt, máy tích hợp 3 chế độ nước: nóng – lạnh – nguội, đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng như pha trà, cà phê hay uống trực tiếp ☕❄️
Thiết kế tinh tế, hiện đại, dễ dàng bố trí trong nhiều không gian nội thất.
💧 Công nghệ lọc RO cho nước tinh khiết
🔥❄️ 3 chế độ nước: nóng – lạnh – nguội
⚡ Làm nóng nhanh, làm lạnh sâu
🛡️ Hệ thống lọc nhiều cấp
🔒 Khóa an toàn nước nóng
✨ Thiết kế sang trọng, dạng cây đứng
🏠 Phù hợp gia đình & văn phòng
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | WPK-938 |
| Loại máy | Máy lọc nước RO nóng lạnh |
| Số lõi lọc | ~8 – 10 lõi |
| Công suất lọc | ~10 – 15 L/h |
| Nhiệt độ nước nóng | ~85 – 95°C |
| Nhiệt độ nước lạnh | ~6 – 10°C |
| Dung tích bình nóng | ~1 L |
| Dung tích bình lạnh | ~3 L |
| Nguồn điện | 220–240V / 50Hz |
| Công suất làm nóng | ~430 – 500W |
| Công suất làm lạnh | ~90 – 120W |
| Kích thước | ~320 × 400 × 1000 mm |
| Trọng lượng | ≈ 25 – 28 kg |