✨ Sunhouse SHD1355 (New) là mẫu ấm siêu tốc 2 lớp dung tích 1.8 lít, thiết kế hiện đại, an toàn và phù hợp cho gia đình.
Sản phẩm sở hữu cấu tạo 2 lớp cách nhiệt gồm lớp trong inox cao cấp và lớp ngoài nhựa chịu nhiệt, giúp giữ nhiệt tốt và chống bỏng hiệu quả 🔥
Công suất mạnh mẽ giúp đun nước nhanh, tiết kiệm thời gian. Đồng thời, ấm được tích hợp chế độ tự ngắt khi sôi hoặc cạn nước, đảm bảo an toàn khi sử dụng 🔒
Thiết kế nhỏ gọn, sang trọng, dễ dàng sử dụng và vệ sinh 🏠✨
🔥 Dung tích 1.8L tiện dụng
🛡️ 2 lớp cách nhiệt chống bỏng
⚡ Công suất lớn, đun nước nhanh
🔒 Tự ngắt khi sôi & cạn nước
✨ Inox cao cấp, bền bỉ
🖐️ Tay cầm cách nhiệt an toàn
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SHD1355 |
| Dung tích | 1.8 lít |
| Cấu tạo | 2 lớp (inox + nhựa cách nhiệt) |
| Chất liệu ruột bình | Inox |
| Công suất | ~1500 – 1800W |
| Nguồn điện | 220–240V / 50Hz |
| Tính năng an toàn | Tự ngắt khi sôi & cạn nước |
| Đế tiếp điện | Có |
| Trọng lượng | ≈ 1 – 1.2 kg |