✨ Toshiba AW-T06D1600LV (MK) là dòng máy giặt Inverter cửa trên dung tích lớn 15 kg, phù hợp cho gia đình đông người từ 5 – 7 thành viên hoặc nhu cầu giặt nhiều.
Máy được trang bị công nghệ Origin Inverter, giúp tiết kiệm điện năng hiệu quả, vận hành êm ái và bền bỉ theo thời gian ⚡🌀
Công nghệ GreatWaves tạo luồng nước mạnh mẽ giúp đánh bay vết bẩn, bảo vệ sợi vải tốt hơn 👕✨
Ngoài ra, thiết kế lồng giặt ngôi sao pha lê giúp hạn chế ma sát, bảo vệ quần áo trong quá trình giặt.
⚡ Origin Inverter tiết kiệm điện
🌊 Công nghệ GreatWaves giặt sạch mạnh mẽ
👕 Lồng giặt ngôi sao pha lê bảo vệ sợi vải
🌀 Dung tích lớn 15 kg
🔇 Vận hành êm ái, bền bỉ
🧼 Nhiều chương trình giặt tiện lợi
✨ Thiết kế hiện đại, dễ sử dụng
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | AW-T06D1600LV (MK) |
| Loại máy | Cửa trên |
| Khối lượng giặt | 15 kg |
| Công nghệ tiết kiệm điện | Origin Inverter |
| Công nghệ giặt | GreatWaves |
| Kiểu động cơ | Truyền động gián tiếp |
| Tốc độ vắt | ~700 vòng/phút |
| Chương trình giặt | Nhiều chương trình |
| Nguồn điện | 220–240V / 50Hz |
| Kích thước | ~640 × 1040 × 700 mm |
| Trọng lượng | ≈ 40 – 45 kg |